Module quang SFP-1G-MM Handar, tốc độ 1.25G 850nm 550m, chuẩn Dual LC

480.000 

icon khuyến mãi Mua online nhận ngay ưu đãi

icon bảo hành wifistoreTình trạng: mới 100%

Bảo hành: Chính hãng 12 tháng.

icon khuyến mãiCài đặt: cấu hình sẵn chỉ cần lắp đặt.

Freeship: toàn quốc khi thanh toán đơn.

Thông tin liên hệ

SFP-1G-MM Handar là một bộ thu phát mô-đun nhỏ gọn có khả năng Hot Swapping (tạm dịch là hoán đổi nóng) để tối đa hóa thời gian hoạt động cũng như phạm vi tiếp cận.

SFP-1G-MM Handar có tốc độ 1.25Gb/s, bước sóng 850nm FP, khoảng cách truyền tín hiệu 550m, kết nối duplex LC. 

SFP-1G-MM Handar sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco GLC-SX-MMD/GLC-SX-MM/SFP-GE-S, Meraki, Ubiquiti UniFi, Mikrotik, Fortinet, D-Link, Supermicro, Netgear, TP-Link Etc.

Module quang SFP-1G-MM Handar, tốc độ 1.25G 850nm 550m, chuẩn Dual LC

Thông số kĩ thuật Module quang SFP-1G-MM Handar

Features◆ Hot-pluggable SFP footprint
◆ Duplex LC fiber connector
◆ Transmission distance up to 550m on 50/125µm or 62.5/125µm MMF
◆ Built-in DDMI functions
◆ Comply with SFP MSA .
◆ Single +3.3V power supply
◆ RoHS6 compliant (lead free)
◆ Operating case temperature:
Commercial :   0 to +70°C
Industrial :     -40 to +85°C
◆ Comply with Ethernet Switches from a lot of widely used brands .
Applications◆ Gigabit Ethernet
◆ 1X Fiber Channel
◆ Switch to Switch interface
◆ Router/Server interface
◆ Other optical transmission systems

Thông số kĩ thuật của sản phẩm xem tại: https://www.huahanda.com/uploads/202203/62316377a56c7.pdf

Module quang SFP-1G-MM Handar, tốc độ 1.25G 850nm 550m, chuẩn Dual LC

Module quang SFP-1G-MM Handar, tốc độ 1.25G 850nm 550m, chuẩn Dual LC

Đặc điểm của Module quang SFP-1G-MM Handar

  • Khả năng tương thích rộng: dành cho Cisco, Fortinet, Meraki, Ubiquiti, Mikrotik, D-Link, Supermicro, TP-Link, Broadcom, Linksys, TP-Link TL-SM311LM và các thiết bị chuyển mạch mở khác.
  • Handar đã có hơn 10 năm kinh nghiệm sản xuất sợi quang, tất cả các bộ phận chính đều được sản xuất tại nhà máy của chúng tôi với sự kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt.
  • Bộ thu phát Handar là Sản phẩm Laser Loại 1 tuân thủ các quy định của FDA. Đáp ứng các yêu cầu an toàn về mắt Loại 1 của EN 60825 và các yêu cầu về an toàn điện của EN 60950
  • Bộ thu phát HD-S8512-1LCD IS có thể cắm hệ số dạng nhỏ (SFP) tương thích với thỏa thuận đa nguồn (MSA). Nó phù hợp cho truyền thông cáp quang đa chế độ (MMF) trong Ethernet 1,25Gbps và Cáp quang 1G/2G
  • Mạng Ethernet tốc độ cao
  • Kênh sợi quang 1X
  • Kết nối chuyển mạch Gigabit
  • Liên kết quang máy chủ/định tuyến Gigabit
  • Hệ thống truyền dẫn quang Gigabit khác
  • Bảo hành 12 tháng.

Module quang SFP-1G-MM Handar, tốc độ 1.25G 850nm 550m, chuẩn Dual LC

Xem thêm các sản phẩm Module quang khác tại: https://thicongdiennhe.net/danh-muc-san-pham/vat-tu-dien-nhe/tong-hop/

Thông số kỹ thuật

Hãng modelModule quang SFP-1G-MM Handar
Cổng kết nốikết nối duplex LC
Thông lượngTốc độ băng thông 1.25 Gbps
Chuyên dụngbước sóng 850nm FP, khoảng cách truyền tín hiệu 550m
Tính năngsử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco GLC-SX-MMD/GLC-SX-MM/SFP-GE-S, Meraki, Ubiquiti UniFi, Mikrotik, Fortinet, D-Link, Supermicro, Netgear, TP-Link Etc
Kích thước‎63 x 13 x 13 mm
Trọng lượng30g

Giải pháp