Module quang 6C-WDM-0210BD, tốc độ 1.25G 1310nm 10km, hỗ trợ DDM

499.000 

icon khuyến mãi Mua online nhận ngay ưu đãi

icon bảo hành wifistoreTình trạng: mới 100%

Bảo hành: Chính hãng 12 tháng.

icon khuyến mãiCài đặt: cấu hình sẵn chỉ cần lắp đặt.

Freeship: toàn quốc khi thanh toán đơn.

Thông tin liên hệ

6C-WDM-0210BD là Module quang hiệu suất cao, tiết kiệm chi phí hỗ trợ tốc độ dữ liệu kép của 1,25Gbps/1,0625Gbps và khoảng cách truyền 10km với SMF

Có tính năng giám sát chẩn đoán kỹ thuật số, giúp cho người dùng có thể quan sát rõ hiệu chuẩn nội bộ hoặc hiệu chuẩn bên ngoài của thiết bị.

Ngoài ra thiết bị sử dụng đầu nối LC, rất bền và có thể sử dụng lâu dài mà không lo bị hỏng. Bộ định tuyến có vỏ làm bằng hợp kim rất bền, giúp cho thiết bị không bị hỏng do va đập mạnh hay bị rơi từ trên cao xuống.

Module quang 6C-WDM-0210BD, tốc độ 1.25G 1550nm 10km, hỗ trợ DDM (Sao chép)

Thông số kĩ thuật Module quang 6C-WDM-0210BD

FeaturesDual data-rate of 1.25Gbps/1.063Gbps operation.

1550nm DFB laser and PIN photodetector for 10km transmission.

Compliant with SFP MSA and SFF-8472 with duplex LC receptacle.

Digital Diagnostic Monitoring: Internal Calibration or External Calibration.

Compatible with SONET OC-24-LR-1.

Compatible with RoHS.

+3.3V single power supply.

Operating case temperature:

+ Standard: 0 to +70°C;

+ Extended: -40 to +85°C.

Applications Gigabit Ethernet.

Fiber Channel.

Switch to Switch interface.

Switched backplane applications.

Router/Server interface.

Other optical transmission systems.

Thông số kĩ thuật của sản phẩm xem tại: https://www.6comgiga.com/product/sfp-1gbx-d-10-1000base-bidi-sfp-1550nm-tx-1310nm-rx-10km-simplex-lc-optical-transceiver-module/

Module quang 6C-WDM-0210BD, tốc độ 1.25G 1550nm 10km, hỗ trợ DDM (Sao chép)

Đặc điểm của Module quang 6C-WDM-0210BD

  • Tốc độ dữ liệu kép 1.25Gbps / 1.063Gbps hoạt động.
  • Bộ tách sóng quang PIN và laser 1550nm FP cho khả năng truyền 10km.
  • Phù hợp với SFP MSA và SFF-8472 với ổ cắm LC song công.
  • Giám sát chẩn đoán kỹ thuật số: Hiệu chuẩn nội bộ hoặc Hiệu chuẩn bên ngoài.
  • Tương thích với SONET OC-24-LR-1.
  • Tương thích với RoHS.
  • Nguồn điện đơn +3.3V
  • Bảo hành 12 tháng.

Xem thêm các sản phẩm Module quang khác tại: https://thicongdiennhe.net/danh-muc-san-pham/vat-tu-dien-nhe/tong-hop/

Thông số kỹ thuật

Hãng modelModule quang SFP-1G-MM Handar
Cổng kết nốikết nối duplex LC
Thông lượngTốc độ băng thông 1.25 Gbps
Chuyên dụngbước sóng 850nm FP, khoảng cách truyền tín hiệu 550m
Tính năngsử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco GLC-SX-MMD/GLC-SX-MM/SFP-GE-S, Meraki, Ubiquiti UniFi, Mikrotik, Fortinet, D-Link, Supermicro, Netgear, TP-Link Etc
Kích thước‎63 x 13 x 13 mm
Trọng lượng30g

Giải pháp